Ọ̀rọ̀ Ọjọ́ náà

Ọ̀rọ̀ Ọjọ́ náà
May 7, 2026

Gba èyí gbọ́ 50-0115

Àwọn ènìyàn sì ń kọjá lọ ní òpópónà, nígbà tí wọ́n ti máa ń rí i, a máa ń di ọwọ́ ara wa mú, a sì máa ń fọwọ́ kàn án bẹ́ẹ̀, a máa ń wí pé, “Ṣé ara rẹ yá, arákùnrin?” Lónìí tí wọ́n bá kọjá lójú pópó, wọ́n máa ń rẹ́rìn-ín díẹ̀, wọ́n sì máa ń gbé orí wọn sókè. Óò, èmi. Kò yani lẹ́nu pé ìfẹ́ náà ti lọ.

Mo kórìíra ẹni tó ti dàgbà náà, tó rò pé òun tóbi ju ẹlòmíràn lọ. Ó ṣe tán, ẹsẹ̀ mẹ́fà ni o fi ń gbé ilẹ̀. Ìyẹn ni gbogbo ohun tí o jẹ́. Bẹ́ẹ̀ ni, gbogbo ènìyàn.

Kò pẹ́ tí mo dúró sí ẹ̀gbẹ́ ilé ìkóhun-ìṣẹ̀ǹbáyé kan. Àwòrán ọkùnrin kan wà níbẹ̀, ọgọ́rùn-ún àádọ́ta pọ́ùn. Ó sì ṣe àgbéyẹ̀wò àwọn kẹ́míkà ara rẹ̀. Ó níye lórí ọgọ́rùn-ún àádọ́ta pọ́ùn. Gbogbo ìyẹn ni iye ọkùnrin ọgọ́rùn-ún àádọ́ta pọ́ùn, ó jẹ́ ọgọ́rùn-ún àádọ́ta pọ́ùn. Ṣùgbọ́n yóò rí i dájú pé yóò fi fìlà dọ́là mẹ́wàá sí àádọ́ta pọ́ùn náà, yóò sì rò pé òun jẹ́ nǹkan ńlá. Bẹ́ẹ̀ ni. Obìnrin kan yóò fi aṣọ onírun ọgọ́rùn-ún dọ́là wé àádọ́rin àádọ́ta pọ́ùn náà, kò sì ní bá ìdajì àwọn aládùúgbò rẹ̀ sọ̀rọ̀.

Kí ló dé? Ìfẹ́ Ọlọ́run yóò mú ọ lọ síbì kan. Bẹ́ẹ̀ ni. Kí ni? Ó ṣì jẹ́ ọgọ́rùn-ún àádọ́ta pọ́ùn. Ìwọ yóò tọ́jú rẹ̀ dáadáa. Ṣùgbọ́n bí ẹ̀mí yẹn bá níye lórí ẹgbẹ̀rún mẹ́wàá ayé, o ó jẹ́ kí ohunkóhun bọ́ sínú rẹ̀. Bẹ́ẹ̀ ni. Òótọ́ ni.

Oúnjẹ ojoojúmọ́
… nítorí eruku ni ìwọ, ìwọ yóò sì padà sí eruku.
Jẹ́nẹ́sísì 3:19″

An Independent Church of the WORD,