Ọ̀rọ̀ Ọjọ́ náà

Ọ̀rọ̀ Ọjọ́ náà
May 12, 2026


Kí ló dé tí ẹ ń sunkún? Sọ̀rọ̀! 63-0714M

Ìgbàgbọ́ kò rí èyí níbí. Ìgbàgbọ́ ń wo ohun tí Ọlọ́run fẹ́, ó sì ń ṣiṣẹ́ gẹ́gẹ́ bí ó ti yẹ. Ìyẹn ni ìgbàgbọ́ ń ṣe. Ó ń rí ohun tí Ọlọ́run fẹ́, àti ohun tí Ọlọ́run fẹ́ kí a ṣe, ìgbàgbọ́ sì ń ṣiṣẹ́ nípasẹ̀ èyí.

Ìgbàgbọ́ jẹ́ ìran gígùn. Kò ní fi ojú rẹ̀ sílẹ̀. Ó di ibi tí a fẹ́ dé. Àmín! Ẹnikẹ́ni tó bá ní ìbọn dáadáa mọ̀ bẹ́ẹ̀. Rí i? Ìyẹn ni pé, ó jìnnà. Ó jẹ́—ó jẹ́ awòrán ìró. Ó jẹ́ awòrán ìró, tí o kò ní wo yíká. O kò lo awòrán ìró láti wo àkókò tí ó jẹ́; wò ó, o kò lo èyí. Ṣùgbọ́n o lo awòrán ìró láti wo ọ̀nà jíjìn.

Ìgbàgbọ́ sì ń ṣe bẹ́ẹ̀. Ìgbàgbọ́ ń gbé awòrán ìró Ọlọ́run, méjèèjì, ẹ̀gbẹ́ méjèèjì, Májẹ̀mú Tuntun àti Láéláé, ó sì ń rí gbogbo ìlérí tí Ó ṣe. Ìgbàgbọ́ sì ń rí i níbí, ìgbàgbọ́ sì ń yan èyí láìka ohun tí ó jẹ́ sí. Àkókò ìsinsìnyí sọ níbí. Ó wo òpin. Kò fi ojú rẹ̀ sílẹ̀ láti wo èyí lọ́nà kan. Ó wo òde. Ó pa orí ìrísí mọ́ lórí Ọ̀rọ̀ náà. Bẹ́ẹ̀ ni ìgbàgbọ́ ṣe ń ṣe.

Oúnjẹ Ojoojúmọ́
Nítorí àwa ń rìn nípa ìgbàgbọ́, kì í ṣe nípa rírí:
2 Kọ́ríńtì 5:7″

An Independent Church of the WORD,