Ọ̀rọ̀ Ọjọ́ náà

Ọ̀rọ̀ Ọjọ́ náà
May 11, 2026

55-1110 Ìgbésí Ayé Tí A Fi Pamọ́ Nínú Kristi

Ṣùgbọ́n ọ̀kan lára ​​àwọn ọjọ́ ológo wọ̀nyí Jesu yóò wá láti iwájú Ọlọ́run, àti gbogbo ohun tí a jẹ́ ní agbára wa, a ó tún padà wá a ó sì wà pẹ̀lú Rẹ̀ títí láé. Hallelujah.

Kí ni a fi ṣe àwọn ara wọ̀nyí? Ìmọ́lẹ̀ díẹ̀, àwọn átọ̀mù díẹ̀, àti epo rọ̀bì, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ, tí a so pọ̀, tí Ọlọ́run mú jáde láti inú eruku ilẹ̀, tí ó sì ya àwòrán kan. Àwa sì ń gbé ní ipò òdì nísinsìnyí. Ọjọ́ ológo kan ikú yóò sì gbé àwòrán náà jáde, a ó sì tún padà wá nínú ara ológo tuntun, láti má ṣe darúgbó, kí a má ṣe ṣàìsàn, kí a má ṣe ní ìbànújẹ́.

Ó yẹ kí ìwọ, arákùnrin, wọlé ní ìbòjú àgbàlá, kí o ti ayé mọ́ ọn, kí o sì ya ara rẹ sí mímọ́ fún Kristi, kí o sì gbé ìgbésí ayé mímọ́. Ṣé o kò gbàgbọ́ bẹ́ẹ̀? Dájúdájú, ó rí bẹ́ẹ̀.

Ó, ìyẹn ni ìgbésí ayé láti gbé. Àwọn mélòó ló wà níbí sọ pé, “Arákùnrin Branham, nípa oore-ọ̀fẹ́ Ọlọ́run Mo fẹ́ gbé irú ìgbésí ayé bẹ́ẹ̀.”? Gbé ọwọ́ rẹ sókè, “Mo fẹ́ gbé irú ìgbésí ayé bẹ́ẹ̀.” Ọlọ́run bùkún fún ọ. Mo gbàgbọ́ pé a nílò ìyẹn, àbí bẹ́ẹ̀ kọ́?

Oúnjẹ ojoojúmọ́
…àti pé a ó sọ àgọ́ náà di mímọ́ nípasẹ̀ ògo mi.
Ẹ́kísódù 29:43″

An Independent Church of the WORD,