26-0301 Irúgbìn Kì í Ṣe Ajogún Pẹ̀lú Shuck

Ìyàwó Ọ̀rọ̀ Wundia ọ̀wọ́n,

Mo jókòó níbí ní òwúrọ̀ yìí mo ń nímọ̀lára ìfàmìsíra bí mo ṣe ń fetísílẹ̀, mo ń ka àti kẹ́kọ̀ọ́ Ọ̀rọ̀ yìí tí Ìyàwó yóò gbọ́ ní ọjọ́ Àìkú. Gbogbo ara mi ni a fi òróró yàn. Ọkàn mi ń kún fún ayọ̀ tó bẹ́ẹ̀ tí mo mọ̀ pé, A ó kó gbogbo wa jọ láti inú ayé pẹ̀lú ìfàmìsírara kan náà yìí. A ó máa yọ̀, a ó máa yin Olúwa, ní àkókò kan náà, bí Ó ti ń bá olúkúlùkù wa sọ̀rọ̀ tí ó sì ń ṣí Ọ̀rọ̀ Rẹ̀ payá.

Ìfàmìsíra náà yóò pọ̀ tó bẹ́ẹ̀ tí yóò fi máa kígbe àti igbe pé, “Hallelujah, Àmín, yin Orúkọ Olúwa” kárí ayé ní àkókò kan náà, bí a ṣe ń fi ìyìn àti ìjọsìn wa jìn sí ọ̀run.

Kí ni yóò ṣẹlẹ̀? Ọlọ́run yóò máa sopọ̀ mọ́ Ìyàwó Rẹ̀, yóò sì máa bá a sọ̀rọ̀. A ó jẹ́ Ìṣọ̀kan kan ṣoṣo, ní ọkàn kan àti ní ìṣọ̀kan bí Ó ti ń fi ara Rẹ̀ hàn fún wa.

Kò sí ibìkan tó ju èyí lọ tí o lè lọ, kò sí Ohùn tó ju èyí lọ tí o lè gbọ́; kò sí ìfòróró tó ju èyí tí Ohùn Ọlọ́run ń bá ọ sọ̀rọ̀ ní tààrà lórí àwọn téèpù.

Ọlọ́run ti ń ṣọ́ Ọ̀rọ̀ Rẹ̀ láti ìbẹ̀rẹ̀, ó sì ti pèsè ibìkan tí gbogbo àwọn ọmọ Rẹ̀ lè lọ sí, tí wọ́n sì gbọ́ tí Ó ń sọ̀rọ̀ tí ó sì ń túmọ̀ Ọ̀rọ̀ Rẹ̀. Ibìkan tí kò sí àròjinlẹ̀, kò sí ìrètí, kò sí ìyàlẹ́nu; Ibìkan tí Ọlọ́run pèsè ni láti gbọ́ BÍ Olúwa ṣe wí.

Nígbà tí a bá fi í hàn ọ́, ó dàbí ìmọ́lẹ̀ ńlá tí a ti tan nínú ọkàn àti ọkàn rẹ… o kígbe pé, “Èyí ni. Mo rí i. Mo jẹ́ ọ̀kan pẹ̀lú Ọ̀rọ̀ náà. Èmi ni Ọ̀rọ̀ náà. Èmi ni ìyàwó. Mo ti dé.”

Ó ń ṣẹlẹ̀, wọn kò sì mọ̀ ọ́n. Wo, ìyẹn ni. Wo? Bẹ́ẹ̀ ni, ọ̀gá. “Nítorí níbi tí òkú náà wà, níbẹ̀ ni a ó kó àwọn idì jọ,” gẹ́gẹ́ bí ayé ṣe dájú. Wo? Ìyẹn ni ohun tí Ó sọ. Kí ni òkú náà? Ọ̀rọ̀ náà. Òun ni Ọ̀rọ̀ náà, Òkú, Kristi! “Kristi nínú rẹ,” kan náà lánàá, lónìí, àti títí láéláé. Ó jẹ́ òótọ́!

Bí a ṣe péjọ láti gbọ́ Ọ̀rọ̀ náà, gbogbo àníyàn wa, gbogbo wàhálà wa, gbogbo ìṣòro wa, ń pòórá. A ń yọ̀ bí a ṣe ń rí i pé a kò ní ohunkóhun láti ṣàníyàn nípa rẹ̀; àwa ni ìyàwó rẹ̀. Kì í ṣe pẹ̀lú wa nìkan, ṣùgbọ́n ó wà nínú wa. Àwa ni ìyàwó irúgbìn. Ohun gbogbo pé. Àkókò rẹ̀ pé. Àwa pé.

A ní ìtẹ́lọ́rùn tó bẹ́ẹ̀ tí a sì dúpẹ́ lọ́wọ́ rẹ̀ láti sọ pé àwa ni Ọ̀rọ̀ rẹ̀ tí a bí ní wúńdíá tí a fihàn; Jésù Kristi kan náà ní àná, lónìí, àti títí láé, tí ó ń gbé inú wa. Hallelujah!

A kò lè juwọ́ sílẹ̀ lórí Ọ̀rọ̀ kan ṣoṣo. A gbọ́dọ̀ gbọ́ ohùn Ọlọ́run lórí àwọn téèpù.

Ǹjẹ́ o ti rí idì tí ó juwọ́ sílẹ̀ rí? Rárá, ọ̀gá. Kò sí ìtúwọ́ sílẹ̀ nínú rẹ̀. Bẹ́ẹ̀ ni Kristẹni tòótọ́ kò ṣe bẹ́ẹ̀. Kò jẹ́ onírẹ̀lẹ̀. Yóò máa wá kiri títí yóò fi rí i. Àmín. Bẹ́ẹ̀ ni, ọ̀gá. Yóò rí ẹran rẹ̀. Ó fẹ́ mánà tuntun. Yóò sọ̀kalẹ̀ síbẹ̀, yóò sì wa ilẹ̀ títí yóò fi rí i. Yóò fò sókè sí i. Tí kò bá sí ẹnikẹ́ni ní àfonífojì yìí, yóò gbé sókè díẹ̀. Bí o bá ga sí i, bẹ́ẹ̀ ni ìwọ yóò ṣe rí i tó. Nítorí náà, ó tó àkókò fún àwọn idì lónìí láti fò sókè sí i, láti walẹ̀ sínú àwọn ìlérí Ọlọ́run, kì í ṣe láti gbé lórí oúnjẹ idì tí a ti pa ní ọdún díẹ̀ sẹ́yìn; jáde kúrò nínú rẹ̀.

Múra sílẹ̀, ìyàwó, a ó máa jẹ mánà tuntun yẹn, a ó jókòó lábẹ́ ìfàmìsí tó ga jùlọ tí ó wà níbẹ̀, ní ọjọ́ Àìkú yìí ní agogo 12:00 òru, àkókò Jeffersonville, gẹ́gẹ́ bí a ṣe gbọ́: 65-0218 Irúgbìn Kì í Ṣe Ajogún Pẹ̀lú Shuck.

A pe ìyàwó láti gbogbo àgbáyé láti dara pọ̀ mọ́ wa láti jẹ oúnjẹ pípé tí Ọlọ́run pèsè fún lónìí. Ibì kan ṣoṣo tí ÌYÀWÓ lè sọ Àmín sí gbogbo Ọ̀rọ̀. Níbi tí ìfàmìsí tó ga jùlọ ti Ẹ̀mí Mímọ́ ti ń sọ̀rọ̀ tí ó sì ń sọ Ìyàwó Rẹ̀ di pípé nípa Títẹríba Ṣíṣeré àti gbígbọ́ àti gbígbà Ọ̀rọ̀ Rẹ̀.

Ẹgbẹ́. Joseph Branham

Ìwé Mímọ́:

Matteu Mímọ́ 24:24
Luku Mímọ́ 17:30
Johanu Mímọ́ 5:24 / 14:12
Romu 8:1
Galatia 4: 27-31
Heberu 13:8
1 Johanu 5:7
Ìfihàn 10
Malaki 4