26-0104 Àwọn Ìkòkò Tí Ó Fọ́

Ẹyin Ọtí Oníṣẹ́ Ọtí Artesian,

Ẹ wo bí ọdún Kérésìmesì àti Ọdún Tuntun ti jẹ́ ohun ayọ̀ tó ga tó bẹ́ẹ̀. A ti gba àti tú àwọn ẹ̀bùn Ọlọ́run tí Ó fi ránṣẹ́ sí Ìyàwó Rẹ̀. Ẹ̀bùn àkọ́kọ́ wa ni Ẹ̀bùn Kérésìmesì tó tóbi jùlọ tí a tíì fi ara wé. Ọlọ́run fúnra rẹ̀ fi ara rẹ̀ wé ara rẹ̀, ó sì fi àpò náà ránṣẹ́ sí ayé. Ẹ̀bùn ńlá àkọ́kọ́ Rẹ̀ ni láti mú Ìyàwó Rẹ̀ padà bọ̀ sípò.

Lẹ́yìn náà ni Ọlọ́run tún fi àpò ńlá mìíràn ránṣẹ́ sí Ìyàwó Rẹ̀. Ó nífẹ̀ẹ́ wa tó bẹ́ẹ̀ tí Ó fi wá, Ó sì fi ara Rẹ̀ hàn ní ara lẹ́ẹ̀kan sí i kí Ó lè bá wa sọ̀rọ̀ ní ẹnu sí etí. Ó fẹ́ kí Ara Rẹ̀ àti Ìyàwó Rẹ̀ di Ọ̀kan.

Nísinsìnyí, ẹ̀yin ọ̀rẹ́, ẹ má ṣe jẹ́ kí n ṣìnà. Ǹjẹ́ kí n sọ èyí pẹ̀lú ọ̀wọ̀ nínú ọkàn mi, ní mímọ̀ pé èmi jẹ́ ẹni tí ó ní ìdè ayérayé tí yóò dúró níwájú Ìdájọ́ ní ọjọ́ kan: Ẹgbẹẹgbẹ̀rún ènìyàn ló ń pàdánù ẹ̀bùn wọn. Ẹ rí i? Wọn kò lè lóye rẹ̀. Wọ́n sì wò ó, wọ́n sì wí pé, “Ó, ọkùnrin lásán ni.” Òótọ́ ni. Ṣé Ọlọ́run ni tàbí Mósè ló dá àwọn ènìyàn náà nídè? Ọlọ́run ni nínú Mósè. Ṣé o rí i? Wọ́n kígbe fún olùgbàlà. Nígbà tí Ọlọ́run rán olùgbàlà sí wọn, wọ́n kùnà láti rí i, nítorí pé ènìyàn ni, ṣùgbọ́n kì í ṣe ènìyàn náà, Ọlọ́run ni nínú ènìyàn náà.

Lónìí, lẹ́ẹ̀kan sí i, ẹgbẹẹgbẹ̀rún ènìyàn ló ń pàdánù ẹ̀bùn wọn, wọ́n sì ń sọ pé, “o kò ní láti fetí sí àwọn téépù náà, àwọn ẹni àmì òróró mìíràn wà nísinsìnyí,” èyí tí ó jẹ́ òótọ́, ṣùgbọ́n wọ́n kùnà láti mọ̀ pé òun ni Ohùn NÍKAN ṣoṣo tí Ọlọ́run dá láre, tí ó ń sọ̀rọ̀ Báyìí Olúwa sọ nípasẹ̀ ọkùnrin náà. Ohùn yẹn ni Úrímù àti Túmímù Ọlọ́run, Àkótán Rẹ̀ fún òní.

Nígbà tí a bá ń fetí sí Ohùn Rẹ̀ lórí àwọn téépù náà, a ń mu nínú Oríta Artesian Ọlọ́run ní tòótọ́, èyí tí kò nílò fífà, fífà, ìsopọ̀, tàbí ìdènà; a kàn ń gbàgbọ́ àti sinmi lórí gbogbo Ọ̀rọ̀ tí a bá sọ.

Nípa fífetí sí Ohùn yẹn lórí àwọn téépù náà, gẹ́gẹ́ bí Jésù fúnra rẹ̀ ti sọ, a ní ẹ̀rí òtítọ́ ti Ẹ̀mí Mímọ́ ní ọjọ́ wa.

Nítorí náà, ẹ̀rí gidi ti Ẹ̀mí Mímọ́ wà! Kò tíì sọ ohunkóhun tí kò tọ́ fún mi rí. Pé, “Ẹ̀rí Ẹ̀mí Mímọ́ ni, òun ni ẹni tí ó lè gbà Ọ̀rọ̀ náà gbọ́.” O lè gbà á.

Ọlọ́run ti pèsè Orísun omi kan fún wa tí a lè mu láti inú gbogbo ìṣẹ́jú ojoojúmọ́. Ó máa ń jẹ́ tuntun nígbà gbogbo. Kì í ṣe ohun kan tí ó dúró ṣinṣin, Orísun omi Rẹ̀ tí kò ní ààlà, tí ó ń gbé ara rẹ̀ ró ni; o kàn ní láti tẹ Play.

Nígbà tí o bá ń sọ̀rọ̀ nípa Ẹ̀bùn láti ọ̀dọ̀ Ọlọ́run, ṣé o lè fojú inú wo bí Ẹ̀bùn yìí ṣe tóbi tó ní tòótọ́? Nípa títẹ Play àti gbígbọ́ ohùn Rẹ̀ lórí àwọn téèpù, òun nìkan ni…Ohùn kan ṣoṣo ní ayé, o kò nílò àlẹ̀mọ́, àlò, tàbí ohunkóhun. O kan ní láti fetísílẹ̀, gbàgbọ́, kí o sì sọ Àmín sí gbogbo Ọ̀rọ̀.

Ọlọ́run fúnra rẹ̀ ti pèsè ọ̀nà yìí, ọ̀nà Rẹ̀ kan ṣoṣo, láti gba ìyè àìnípẹ̀kun, àti èyí tí ó ṣe pàtàkì jùlọ, láti jẹ́ ìyàwó Rẹ̀. A lè dùbúlẹ̀ sí àyà Rẹ̀ kí a sì máa tọ́jú agbára wa láti fetísílẹ̀ sí Orísun Omi Rẹ̀, Ohùn Rẹ̀, El Shaddai tí ó ń bá ìyàwó Rẹ̀ sọ̀rọ̀.

Kí ọdún yìí jẹ́ ọdún tí Ó ń bọ̀ wá fún wa, Ìyàwó Rẹ̀ ọ̀wọ́n. A ń wò ó, a sì ń dúró pẹ̀lú ìfojúsùn ńlá. Ní gbogbo ọjọ́ yìí, a ó máa wo àwọn tí a ti ń fẹ́ láti rí tí wọ́n fara hàn. A ó mọ̀ pé, ní ìṣẹ́jú díẹ̀, a ó kúrò níbí, a ó pè wá sí Oúnjẹ Alẹ́ Ìgbéyàwó wa.

Olúwa, bí a ṣe ń rí tábìlì ńlá náà tí a nà sílẹ̀ níbẹ̀ fún oúnjẹ alẹ́ yẹn, ẹgbẹẹgbẹ̀rún máìlì ní gígùn, tí a ń wo orí tábìlì náà sí ara wa, àwọn ọmọ ogun tí ogun ti pa lára, omijé ayọ̀ ń ṣàn ní ẹ̀rẹ̀kẹ́ wa…Ọba jáde wá nínú ẹwà Rẹ̀, ìwà mímọ́ Rẹ̀, rìn lọ sí ẹ̀bá tábìlì náà, ó sì mú ọwọ́ Rẹ̀, ó sì nu omijé kúrò lójú wa, ó ní, “Má sọkún mọ́, gbogbo rẹ̀ ti parí. Wọ inú ayọ̀ Olúwa.” Iṣẹ́ ojú ọ̀nà náà kò ní dàbí ohun tí ó burú nígbà náà, Bàbá, nígbà tí a bá dé òpin ọ̀nà.

Wá mu, mu, mu, mu, mu láti inú Orísun tí Ọlọ́run pèsè fún wa lónìí pẹ̀lú wa ní ọjọ́ Àìkú yìí ní agogo 12:00 òru, àkókò Jeffersonville. Ibẹ̀ ni ibi kan ṣoṣo tí o lè sinmi pátápátá kí o sì sọ ÀMÍN sí gbogbo ọ̀rọ̀ tí o bá gbọ́. Ibùdó Artesian tí Ọlọ́run pèsè ni fún ìyàwó rẹ̀ láti mu.

Ẹgbẹ́ Joseph Branham

Ìránṣẹ́: 64-0726E Àwọn Ìkòkò Tí Ó Fọ́

Àwọn Ìwé Mímọ́ láti kà kí o tó gbọ́ Ìránṣẹ́ náà:

Sáàmù 36:9
Jeremáyà 2:12-13
Jòhánù Mímọ́ 3:16
Ìfihàn Orí Kẹtàlá